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KWA WATUMISHI WOTE, = =¥
Halmashauri ya Wilaya ya Geita,
S. L.P 139,
GEITA.
YAH: TAARIFA YA KUANZA MATUMIZI YA NAMBA ZA URAIA (NIN) KATIKA
UTAMBUZI WA WANACHAMA WA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.
2, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya Wilaya ya Geita imepokea
barua kutoka Ofisi ya Mfuko wa Bima ya Afya (NHIF) yenye Kumb
Na.DA.174/219/01/117 ya Tarehe 18 Juni, 2024 kuhusu mada tajwa hapo juu.
3. Kufuatia Mfuko wa Bima ya Afya (NHIF) kuunganisha mifumo yake na

mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).Mfuko umeboresha utaratibu wa
utambuzi wa wanufaika wake kupitia namba zao za Uraia (National Identification

Number — NIN).

4. Hivi karibuni Mfuko ulianza kuwatambulisha wanachama kutoka kundi la
wanafunzi waliofikisha umri wa miaka 18 ambao tayari wana namba za Uraia na
walishaziwasilisha NHIF kwa ajili ya kuunganishwa na taarifa zao za Uanachama wa

NHIF.
8. Kufuatia mafanikio hayo, Mfuko umepanga kutekeleza kwa wanufaika wake

wote waliofikisha umri wa miaka 18 ambao tayari wana namba zao za Uraia na
walishaziwasilisha NHIF kwa ajili ya kuunganishwa na taarifa zao za uanachama wa

NHIF.

6.
na Wategemezi waliofikisha umri wa miaka

walishaziwasilisha NHIF wataweza kuzitumia

vilivyoandikishwa na Mfuko nchini. | o
| Matumizi ya Vitambulisho vya NHIF kwa wanufaika ambao hawajafikisha
umri wa miaka 18 au ambao hawana NIN wala hawajaziwasilisha NHIF yataendelea

kama kawaida. o |
8. Wanachama waliofikisha umri wa miaka 18 watakaopan.dlklsha kugpzna
tarehe 1 Julai,2024 hawatatengenezewa vitambuli§ho bali watatgklwa kul\:vabslgnsh:
Fomu za uanachama zikiva na NIN ili ziunganishwe na taarifa zao kabla y

kuzitumia vituoni kupata huduma.

Kwa barua hii, Mnataarifiwa kuwa kuanzia tarehe 1 Julai, 2024 wanachama
18 ambao wana namba za NIN na

kupata matibabu katika vituo vyote
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