
SEHEMU YA 6 - UPOKEAJI NA UHAKIKI WA FOMU (Kwa matumizi ya ofisi tu) 

SEHEMU YA 5 - TAARIFA ZA MWAJIRI KWA WAOMBAJI WALIOAJIRIWA (Mwajiri ajaze kikamilifu)

Jina la Ofisa Jina la Ofisa

MAKAO MAKUUOfisi Iliyopokea

Saini Saini

Cheo Cheo

Tarehe Tarehe
Siku SikuMwezi Mwaka MwakaMwezi

Muhuri wa Ofisi ..................................................

MAELEKEZO YA ZIADA

Muhuri wa Ofisi..................................................

1. Kulingana na Sheria ya Mfuko, wategemezi watakaoandikishwa ni Mwenza, Watoto na Wazazi tu.

2. Ambatanisha nakala za uthibitisho wa kisheria wa uhusiano wa Mwenza na Wategemezi ulioandikisha.

3. Hakikisha vitambulisho vya Mfuko vinakuwa salama na havitumiki isivyostahili. Hatua za kisheria zitachukuliwa 
dhidi yako ukikiuka maelekezo haya.

4. Rejesha vitambulisho vya Mfuko mara uanachama wako unapokoma.

6. Ambatanisha nakala za Vitambulisho vya walioandikishwa.(Kitambulisho cha Taifa au Hati ya Kusafiria au leseni      
ya Udereva au Kitambulisho cha Kura)   

5. Uanachama wako katika Mfuko utakuwa kulingana na Sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania; Sheria 
ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (Sura 395 T.L 2002) na Kanuni zake (2002), Sheria ya Mkataba, 1961; na 
Sheria nyinginezo za Tanzania.  

Kasma ya Mwajiri

Kasma ya Ndogo

Jina la Afisa Muidhinishaji

Saini
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Tarehe
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Muhuri wa mwajiri ..................................................


