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Kwa Wananchi wote,

YAH: TANGAZO LA KAZ]
(NAFASI ZA AJIRA YA MKATABA KWA KADA ZA AFYA)

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita, kwa kushirikiana na

Wadau wa Maendeleo ya Afya, Shirika la AGPAHI; anawatangazia
jumla ya nafasi 34 za ajira kwa

wananchi wote wenye sifa kuomba kujaza

kada za Afya.
1.0: AFISA TABIBU (CO) Il (TGHS B : TZS. 680,000/=) - NAFASI 11

1.1: Sifa Mahsusi za Kuajiriwa kwa nafasi hii
Awe amehudhuria na kufuzu mafunzo ya utabibu (clinical
medicine) ngazi ya stashahada (diplomay) katika chuo

kinachotambulika na Serikali.

1.2: Kazi na Majukumu

Kutambua na kutibu wagonjwa wa kawaida
Kusimamia utendaiji wa watumishi walio chini yake

Kufanya upasuaji mdogo

Kushiriki kupanga na kutekeleza huduma za afya ya msingi
Kuelimisha jamii na kutoa ushauri nasaha kwa wagonjwa
Kushauri na kuhamasisha wananchi kuchangia huduma za afya
na mfuko wa afya ya jamii

Kuweka kumbukumbu za vifaa na zana za kutolea huduma
Kuandaa na kutoa taarifa za utekelezaji wa shughuli za kituo
9. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
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