JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

S f 2. TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

MKOA WA GEITA: S.L.P. 139,
GEITA.

| Tafadhali unapojibu taja:
1 Kumb. Na. GDC/I.20/9/61 15/07/2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita anawatangazia Watanzania
wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Geita
kuomba nafasi za kazi zilizotajwa hapo chini, baada ya kupokea kibali kwa
mwaka wa fedha 2023/2024, chenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe
25/06/2024, na kibali chenye Kumb. Na. FA.97/228/01/A/25 cha tarehe
29/04/2025 kwa mwaka wa fedha 2024/2025 pamoja na kibali cha ajira mbadala
chenye Kumb. Na. FA.228/613/01H/034 cha tarehe 03/06/2025 kutoka kwa
Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishiwa Umma na Utawala Bora.

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il - NAFASI 2

1.1 KAZI NA MAJUKUMU
i. Kuchapabarua, taarifa na nyaraka za kawaidana za siri;

i. Kupokea wageni na kuwa sikiliza shida zao na kuwaelekeza wanapoweza
kusaidiwa;

iii.  Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe za vikao, safari
za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine;,

iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika Kkatika utekelezaji w
amajukumu ya kazi;

v. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio katika
Idara/Kitengo/Sehemuhusika;

vi. Kukusanya, kutunzana kuyerejesha majalada na nyaraka sehemu zinazo

husika;
vii. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali;
viii. Kuandaa orodha ya mabhitaji ya vifaa vya ofisi; na

ix. Kufanyakazi zingine utakazopangiwa na Mkuu wako wa kazi.
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1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI
Awe na Elimu ya kidato cha nne au kidato cha sita mwenye Stashahada ya

Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili. Aidha awe amefaulu somo la
Hatimkato ya kiswahili na kingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata
program za kompyuta za Ofisi kama Word, Excel, Power point, Email na

Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya serikali TGS C kwa Mwezi.

1.2 DEREVA DARAJA Il - NAFASI 156

1.2.1 MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA I

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari

iv.Kutunza na kuandika daftari la safari “log book” kwa safari zote

v. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali,

vi.Kufanya usafi wa Gari

vii. Kufanya kazi nyigine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.

1.2.2 SIFA ZA MWONBAJI

Awe amehitimu Kidato cha NNE (Form |V) na kupata Cheti cha Mtihani
wa Kidato cha nne (IV). Awe na Leseni ya Daraja la ‘E' au ‘C’ ya
uendeshaji magari pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda
usiopungua Mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali, pamoja na vyeti vya
mafunzo vilivyowapatia sifa ya kupata madaraja husika na awe
amehudhuria mafunzo ya Msingi ya uendeshaji Magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au
Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
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1.2.3 NGAZ| YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS - B

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiopungua
miaka 18 na usiozidi miaka 45;
i. VWaombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya ulemavu
walionao.

i. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na
Mwanasheria/ Wakili;

iv. Waombaji ambao tayari ni Waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko
katika Utumisghi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia
maelekezo yaliyo katika Waraka Na. CCA. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30
Novemba, 2010.

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV)
yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti
vilivyothibitishwa na Miwanasheria/ Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha
Nne, Kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

vii. Testmonials Provisional Results Statement of Rusults hati matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

viii. Waombaji walisoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE)

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

x. Waombaji wenye majina tofauti katika vyeti vya Taaluma, Kuzaliwa na

NIDA waambatishe DEED POLL (Hati ya usajili wa kiapo cha Majina)
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xi. Waombaji ambao wanautofauti wa Herufi katika kitambulisho cha Taifa na

Vyeti vya Taalum, Kidato cha Sita, Kidato cha Nne na cheti cha kuzaliwa
wanatakiwa kuambatisha AFFIRDAVIT (Kiapo)

xii. Waombaji wa kazi ya Dereva Daraja Il wenye Leseni Daraja E au C
wanapaswa KUAMBATISHA vyeti vya mafunzo vya udereva
vilivyowapatia sifa ya kupata madaraja husika.

xiii. Waombaji watakao wasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa
hatua za kisheria.

xiv. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 28/07/2025

MUHIMU: Kumbuka Kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu, Anuani ya barua hiyo ielekezwa kwa;

Mkurugenzi Mtendayji,
Halmashauri ya Wilaya ya Geita,
S.L.P 139,

Geita

xv. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anuani ifuatayo; https:/portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia
inapatikana kwenye tovuti ya Sekiretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’).

xvi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika
tangazo hili HAYATA FIKIRIWA.

Do

Karia R. Magaro
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

MKURUGENZI MTENDAJ! (W)
HALMASHAURI YA WILAY

Limetolewa na;

e e
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