JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MKOA NA SERIKLI ZA MTAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. GDC/1.20/9/68 06/09/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji amepata kibali cha ajira mpya kwa mwaka wa fedha 2023/2024
chenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25/06/2024, kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Kufuatia Kibali hicho
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita anakaribisha maombi kwa

watanzania wenye sifa za kujaza nafasi za kazi zifuatazo:-

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il - NAFASI 2

1.1 KAZI NA MAJUKUMU

i. Kuorodhesha barua zinazoingia Masjala kwenye regista (incoming

correspondence register)
ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi (outgoing correspondence register)

iii. Kusambaza majalada kwa Watendaji (action officers)
iv. Kupokea majalada kwa Watendaji (action officers)
v. Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji

vi. Kurudisha majalada kwenye shabakal/kabati la majalada (racks/filling cabinets)

au mabhali pengine yanapohifadhiwa
vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (file tracking)

Barua pepe: ded@geitadc.qgo.tz, Simu Na.: 028-25200610, Nukushi Na.: 028-2520003




1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa mhitimu wa Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI), aliyehitimu Stashahada
(NTA level 6) katika fani ya utunzaji kumbukumbu kutoka Vyuovinavyotambuliwa na

Serikali, mwenye ujuzi wa Kompyuta.

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya Serikali TGS C

1.2 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il - NAFASI 4

1.2.1 KAZI NA MAJUKUMU
i.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za siri;

i. Kupokea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza wanapoweza

kusaidiwa;
iii. Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe za vikao, safari

zaMkuu wake na ratiba za kazi zingine;
iv. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu

ya kazi;
v. Kupokea majalada na kusambaza kwa Maofisa walio

katikaldara/ Kitengo/ Sehemu husika;
vi. Kukusanya, kutunza na kuyerejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika:
vii. Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali;
viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya ofisi; na

ix. Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi.

1.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa mhitimu wa Kidato cha IV au Kidato cha VI wenye Stashahada (Diploma) ya

Uhazili au cheti cha NTA level 6 ya Uhazili kutoka katika vyuo vinavyotambuliwa na
serikali. Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa
dakika moja na kupata mafunzo ya programu za kompyuta za ofisi kama vile: Word,

Excel, Powepoint, Internet, E-mail na Publisher kutoka chuo chochote kinachotambuliwa

na Serikali.
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1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya serikali TGS C kwa Mwezi

1.3 DEREVA DARAJA Il - NAFASI 6
1.3.1 KAZI NA MAJUKUMU
i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa
gari;
ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi;
iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari;
iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali;
v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari;
vi. Kufanya usafi wa gari; na
vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na

Msimamizi wake.

1.3.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji awe na Cheti cha Kidato cha Nne (Form IV) na Leseni ya Daraja E au C ya
uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila
kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

1.3.3 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya mishahara ya serikali TGS B kwa Mwezi.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania wenye umri wa Kuanzia miaka 18 na usiozidi
miaka 45

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya Ulemavu walionao kwa ajili

ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma

iii.  Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye
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Vi.

Vii.

viii.

Xi.

Xii.

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees)
wa kuaminika.

Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi ya
nafasi ya kazi kwa waaijiri wao.

Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya Elimu na taaluma vilivyothibitishwa
na Mwanasheria/ Wakili ambavyo ni vyeti vya kidato cha Nne/Sita kwa wale waliofikia
kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi
husika. DiplomalCertificate, Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, Computer
Certificate, Vyeti vya Kitaaluma.

Testimonials, “Provision Results”, “Statements of Results”, hati ya matokeo ya kidato
cha Nne na Sita HAVITAKUBALIWA

Waombaji waliosoma nje ya nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

Waombaiji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 19 Septemba, 2024

MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja

na vyeti vya elimu, anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Geita,
S.L.P 139,

GEITA.

Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anuani ifuatayo; https:/portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia
inapatikana kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu

iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’).
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xii. ~Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na;

Karia R. Magaro
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURL YA WILAYA GEITA.
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