. « JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
W e Y OFISI YA RAIS
B\ KT AWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

TANGAZO

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Geita inatangaza
nafasi za kukodi magari kwa shughuli maalumu ya kufanyika
kwa mtihani wa darasa la Saba (PSLE — 2025) kuanzia tarehe

09/09/2025 hadi 11/09/2025.
Mwananchi yeyote mwenye gari/magari anayeweza kufanya

kazi hiyo alete maombi kwa kupitia |dara ya Ugavi au Elimu
Msingi (W).

MASHARTI YA MWOMBAJI

1. Gari lazima liwe na uwezo wa kubeba watu nane (8) na
kuendelea na liwe na nafasi ya kupakia mizigo.

2. Gari lazima liwe zima linalofaa kufanya kazi kwenye

3. Dereva lazima awe na leseni hai na mwenye kuzingatia
Kanuni za Usalama Barabarani.

4. Gari lazima liwe na kadi ya umiliki, liwe limekatiwa bima, na
kifaa cha kuzimia moto.

5. Mmiliki wa gari lazima awe tayari kukaguliwa gari lake na
Mkaguzi wa Magari (Vehicle Inspector), kabla ya siku ya

Mtihani.
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6. Mmiliki /Dereva atatakiwa kufunga mkataba wa kufanya
kazi za mtihani siku moja kabla ya siku ya mtihani.

7. Maombi lazima yaambatane na kivuli cha kadi ya gari na
kivuli cha leseni ya Dereva.

8. Halmashauri haitahusika na matengenezo yoyote endapo
gari litaharibika au kupata ajali kwa kipindi chote cha
shughuli za Mtihani

9. Halmashauri haitaweza kumlipa mwenye gari ambaye gari
lake litashindwa kufanya kazi aliyopangiwa hata kama
atakuwa amefunga mkataba.

10. Malipo yatafanyika baada ya kazi ya mtihani kukamilika.

11. Halmashaurai itatoa mafuta kwa kazi yote kulingana na
umbali uliopo.

12. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 05.09.2025 saa
9.30 jioni, na magari yatakayokuwa yamepitishwa
yatakaguliwa tarehe 08.09.2025 kuanzia saa 2:15 asubuhi,
Eneo la Ofisi za Zamani za Halmashauri ya Wilaya Geita

(Bomani)

Maombi yatumwe kwa:
Mkurugenl Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Geita,
S.L.PO. 139,

GEITA.

Tangazo limetolewa leo 28.08.2025 - TKURUGENZI MTENDAJI (W)

Khashimu Lugome

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
GEITA
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