



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA



MKOA WA GEITA:

S.L.P. 139  
GEITA

Tafadhali unapojibu taja:  
Kumb. Na. GDC/S.20/34/53

27/08/2024

**TANGAZO LA NAFASI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA YA HALMASHAURI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita anapenda kuwataarifu wananchi wote wakazi wa Geita wenye sifa kuomba na kuwasilisha, maombi yao ya nafasi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira ya Halmashauri ya Wilaya ya Geita.

**2. SIFA ZA MWOMBAJI**

- i. Awe Mtanzania
- ii. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na kuendelea
- iii. Awe na Taaluma ya Utawala na Rasilimali watu au Sheria
- iv. Awe na uzoefu wa masuala ya uongozi
- v. Awe mkazi wa eneo la kiutawala la Halmashauri ya Wilaya ya Geita
- vi. Asiwe mtumishi wa Umma (Awe Msataafu)
- vii. Awe na umri kuanzia miaka 45 na kuendelea
- viii. Asiwe na makosa ya Jinai au kuachishwa kazi kwa makosa ya Jinai

**3. MAJUKUMU**

Kuongoza vikao vyote vya Bodi vinavyohusu Ajira, Kuthibitisha watumishi kazini, Upandishwaji wa Vyeo kwa watumishi kulingana na Miundo ya Utumishi wa Umma.

Barua za maombi ziwasilishwe pamoja na nyaraka zifuatazo:-  
CV, Vyeti vya Taaluma na Utaalamu na cheti cha kuzaliwa.

Barua ya maombi iandikwe kwa Kiswahili au Kiingereza, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa;

MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA,  
S.L.P 139,  
GEITA.

Mwisho ya kupokea barua za maombi ni tarehe **10/09/2024**.  
Imetolewa na:

  
Karia R. Magaro

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA**

Barua pepe: [ded@geitadc.go.tz](mailto:ded@geitadc.go.tz), Simu Na.: 028-25200610, Nukushi Na.: 028-2520003