HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
16/08/2019

TANGAZO

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA YA GEITA
INATANGAZA NAFASI ZA KUKODI MAGARI KWA SHUGHULI
MAALUMU YA KUFANYIKA KWA MTIHANI WA DARASA LA SABA
(PSLE-2021) UTAKAOFANYIKA TAREHE 08/09/2021 HADI
TAREHE 09/09/2021.

MWANANCHI YEYOTE MWENYE GARI ANAYEWEZA KUFANYA
KAZI HIYO ATUME MAOMBI KWA MKURUGENZI MTENDAJL.

MASHARTI:

1. GARI LAZIMA LIWE NA UWEZO WA KUBEBA WATU KUMI
NA KUENDELEA.

2. GARI LIWE ZIMA LILILO NA UWEZO WA KUFANYA KAZI
KWENYE BARABARA ZA VIJIJINI NA LENYE KUZINGATIA
KANUNI ZA USALAMA BARABARANI.

3. GARI LAZIMA LIWE NA DEREVA MWENYE LESENI HAI NA
MWENYE KUZINGATIA SHERIA ZA USALAMA BARABARANI.

4. MAOMBI YA BARUA LAZIMA YAAMBATANE NA KIVULI CHA
KADI YA GARI, PICHA MOJA YA RANGI (PASS-PORT

SIZE) YA DEREVA NA KIVULI CHA LESENI YAKE.



. MMILIKI/DEREVA WA GARI, LAZIMA AWE TAYARI
KUKAGULIWA GARI LAKE NA MKAGUZI WA MAGARI
(VEHICLE INSPECTOR), KABLA YA SIKU YA MTIHANI.

. MMILIKI/DEREVA ATATAKIWA KUFUNGA MKATABA WA
KUFANYA KAZI ZA MTIHANI SIKU MOJA KABLA YA SIKU YA
MTIHANI.

. MMILIKI/DEREVA, LAZIMA ATAMBUE KWAMBA,
HALMASHAURI HAITAHUSIKA NA MATENGENEZO YOYOTE
ENDAPO GARI LITAHARIBIKA AU KUPATA AJALI KWA
KIPINDI CHOTE CHA SHUGHULI ZA MTIHANI.

. HALMASHAURI HAITAWEZA KUMLIPA MWENYE GARI
AMBAYE GARI LAKE LITASHINDWA KUFANYA KAZI
ALIYOPANGIWA HATA KAMA ATAKUWA AMEFUNGA
MKATABA.

MAHITAJI MUHIMU YA KUZINGATIA:-
1. GARI LA MWOMBAJI LAZIMA LIWE LINASOMA MILAGE
(KILOMETA).

2. HALMASHAURI ITATOA MAFUTA KWA KAZI YOTE
KULINGANA NA GARI LITAKAPOPANGIWA.

3. MALIPO YATAFANYIKA MARA BAADA YA KAZI YA
MTIHANI KUKABIDHIWA/KUKAMILIKA.

4. MWISHO WA  KUTUMA MAOMBI NI  TAREHE
31/08/2021 SAA 8.00 MCHANA.

5. MAGART YATAKAYOPITISHWA. YATAKAGULIWA TAREHE
6/9/2021 KUANZIA SAA 2.15 ASUBUHI ENEO LA OFISI
ZA ZAMANI ZA HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA.



6. MAOMBI YOTE YATUMWE KWA ANWANI IFUATAYO: -

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
5.L.P. 139,
GEITA.

TANGAZO LIMETOLEWA NA,

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
GEITA

[ MKURUGENZ! MTENDAJL (W) '
HAI MASH& IR YA WL AYA GEITA ¢




