IJUE TOVUTI YETU YA HALMASHAURI YA WILAYA YAGEITA
Tovuti ya Halmashauri yetu ilizinduliwa Tarehe : 27 / 03 / 2017.
MALENGO YA KUANZISHA TOVUTI:

) Kukuwezesha kuijua Halmashauri ya wilaya ya Geita zaidi ikiwemo
historia yake pamoja na huduma zote zitolewazo kwa wananchi.

[l Kukueleza miradi inayoendeshwa, bajeti (mapato na matumizi) na
matukio mbalimbali.

] Kukuelimisha kuhusu sera, sheria, kanuni, taratibu, n.k.

1 Kukupunguzia usumbufu na gharama za kufuata baadhi ya huduma kutoka
ofisi za halmashauri hasa kwa kukueleza jinsi huduma fulani unavyoweza
kuipata pia nyaraka na fomu mbalimbali kama vile NHIF, Fomu ya maadili,
Tamko la maadili na Opras.

[J Inaonyesha matangazo ya kazi mbalimbali na matangazo ya zabuni.

[J Pia unaweza kuona maswali ya mara kwa mara (MMM) yanayoulizwa na
wanachi kuhusu upatikanaji wa huduma zetu pamoja na majibu yake.

1 Unaweza kuona orodha ya waheshimiwa madiwani pamoja na
mawasiliano yao.

[ Inakupa uwanja wa kuandika malalamiko yako na kututumia ili tuweze
kuyashughulikia na taarifa nyingine nyingi utakutana nazo kwenye tovuti
yetu.

NAMNA YA KUINGIA KWENYE TOVUTI YETU
Kwa kutumia kompyuta au simu ya kiganjani:

1 Unganisha mtandao kwenye kompyuta au simu yako,
) Fungua ‘browser’ yako mfano :google crome,Mozilla n.k
1 Andika hivi: www.geitadc.go.tz

[] Kisha bonyeza ‘Enter’.

Hapo ndipo utaweza kufungua tovuti ya Halmashauri ya wilaya ya Geita
kwa mwonekano ufuatao:
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Endapo Hujafanikiwa katika jambo lolote katika Huduma zetu tafadhali
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