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TANGAZOTA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi ]imbgla Geita kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za Uchaguzi
wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za
Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020, anakaribisha maombi kutoka kwa
Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu

utakaofanyikatarehe 28 Oktoba, 2020 kama ifuatavyo:-

1~ MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 409).
2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 818).
3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 409).

A.  SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA _KITUO CHA KUPIGIA KURA:

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza kusoma na
kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya Wasimamizi wa
Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) Awe mkazi wa kata ambayo anaombea.

B. SIFA ZA WAOMBA]JI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZA]JI WA WAPIGA
KURA:
(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;
(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;
() Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na

kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na
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(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.
C.  MALIPO:
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
i. Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli Tzs 20,000;
ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa muda wa
siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja na
posho ya chakula Tzs 15,000.
D. ARTI YA JUML KAZI ZOTE:
e Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na namba za
simﬁ za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wawili.
e Maombi yote yaambatane na Vyeti vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato cha
Nne, Kidato cha Sita au kuhitimu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa mujibu wa
Tangazo hili. “
¢ Waombaji waambatishe picha mbili ‘Passport size” za hivi karibuni.
e Waombaji ambao tag_axi ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi
ya nafasi za kazi kwa Waajir_i wao
¢ Waombaji watakaogyasﬂiéﬁa taaﬁfa na sifa za kugushi watachukuliwa hatua za

_ kisheria.

* Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba, 2020.
Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Geita,
5. L. P139
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Kumb. Na. GDC/E.50/12/Vol.VI/177 Tarehe 21 Oktoba, 2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Busanda kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Rais'na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni yei_ 12 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020, anakaribisha maombi kutoka
kwa Watanz"égia wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu

utakaofanyike_i tarehe 28 Oktoba, 2020 kama ifuatavyo:-

1. /. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 657).

2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI
1,314).

3. KARANI MWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 657).

A. SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
AIDIZI WA _KI HA KUPIGIA KURA:

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

(d) Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza kusoma na
kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya Wasimamizi wa
Vituo vya Kupigia Kura; na

(e) Awe mkazi wa kata ambayo anaomba.
(f) Watumishi wa Umma watapewa kipaumbele.

B.  SIFAZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA WAPIGA
KURA:

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidji;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;




() Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.
C.  MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
i.  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho ya Tzs. 35,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli Tzs 20,000;
ii. Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa muda wa
siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
iii. Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja na
posho ya chakula Tzs 15,000.
D. HARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE:
e Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na namba za
simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wawili.
. Maombi yote yaambatane na Vyetl vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato cha
Nne, Kidato cha Sita au kuhltlmu mafunzo kwa kuzingatia sifa kwa mujibu wa
Tangazo hili. S,

* Waombaji waambatishe plcha mblh ‘Passport size” za hivi karibuni.

¢ Waombaji ambao tayan ni Watulmsh1 wa Umma wapitishe barua zao za maombi
ya nanSI za kazi kwg_ waa]m Wa‘?:;.;.a,

e  Waombaji watakaowasilisha taartfa na sifa za kugushi watachukuliwa hatua za

kisheria.

* Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 27 Septemba, 2020.
Anuani ya kutuma maombi ya kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Busanda,
5. L. P139

GEITA

NB: Mwombaji anaweza kuwasilisha magmbi yake kwa mkono kwa Msimamizi Msaidizi
wa Uchaguzi wa Kata anayoomba
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