JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA

MKOA WA GEITA: S.L.P 139,

TEL. NO. 028 - 2520061 GEITA.

FAX NO. 028 - 2520061

Barua Pepe.info@geitadc.go.tz

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Geita Mkoani Geita anawakaribisha
watumishi wote waliopata ajira mpya katika Halmashauri ya Wilaya ya Geita kupitia Idara
za Elimu Msingi, Elimu Sekondari na Idara ya Afya.

Watumishi hawa ni wale waliotangazwa kupitia Ofisi ya Rais-TAMISEMI tarehe
26.06.2021.

T uweze kuhudumiwa kwa haraka wakati ukiwa safarini, unaweza kuwasiliana na Maafisa
wafuatao wa Halmashauri ya Wilaya Geita;

1. Abdala Mkumbo-Afisa Utumishi Simu Na.0620-503-511

2. Tabitha Bugemwe-Afisa utumishi Simu Na.0766-879124

3. Ilumbu Kibi Rashidi-Katibu wa Afya Simu Na.0767-180-401

4. Mpulo Elias James-Ag.SLO Sekondari Simu Na.0765-512-966

5. Sumbuko Ibrahim Bunangoi Afisa Elimu Vielelezo Simu Na.0625-924-533

Tangazo hili limetolewa leo tarehe 02.Julai.2021

Edith Samwel Mpinzile
KAIMU MKURUGENZI MTENDAIJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
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